• HABARI MPYA

    Jumatatu, Januari 11, 2021

    YANGA SC YAIMARISHA KIKOSI KWA KUMSAJILI BEKI WA KATI CHIPUKIZI DICKSON JOB KUTOKA MTIBWA SUGAR


    KLABU ya Yanga imetangaza kumsajili beki chipukizi wa Mtibwa Sugar, Dickson Nickson Job (20) kwa mkataba wa miaka miwili na nusu likiwa ingizo jipya la pili katika dirisha dogo baada ya Mrundi, Said Ntibanzokiza 

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Item Reviewed: YANGA SC YAIMARISHA KIKOSI KWA KUMSAJILI BEKI WA KATI CHIPUKIZI DICKSON JOB KUTOKA MTIBWA SUGAR Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry
    Scroll to Top