• HABARI MPYA

    Jumapili, Agosti 01, 2021

    MBEYA CITY YATOZWA FAINI SH MILIONI 1.5 KWA MAKOSA MBALIMBALI YA UVUNJAJI KANUNI ZA MCHEZO DHIDI YA GWAMBINA ILIYOSHUKA DARAJA LIGI KUU


    TIMU ya Mbeya City imetozwa faini ya jumla ya Sh. Milioni 1.5 kwa makosa mbalimbali ya uvunjaji kanuni kwenye mechi ya Ligi Kuu ya Tanzania Bara dhidi ya Gwambina iliyoshuka daraja.





    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Item Reviewed: MBEYA CITY YATOZWA FAINI SH MILIONI 1.5 KWA MAKOSA MBALIMBALI YA UVUNJAJI KANUNI ZA MCHEZO DHIDI YA GWAMBINA ILIYOSHUKA DARAJA LIGI KUU Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry
    Scroll to Top