VIKOSI VYA TIMU ZA WANAWAKE ZA U20 NA YA WAKUBWA, TWIGA STARS KWA AJILI YA MICHUANO YA CECAFA, KUFUZU AFCON NA KOMBE LA DUNIA
MAJINA ya wachezaji wa timu za taifa za wanawake, ya wakubwa Twiga Stars na ya vijana chini ya umri wa miaka 20, Tanzanite watakaoingia kambini Agosti 13, mwaka huu kujiandaa na michuano ya CECAFA, kufuzu AFCON na kufuzu Kombe la Dunia.
Item Reviewed: VIKOSI VYA TIMU ZA WANAWAKE ZA U20 NA YA WAKUBWA, TWIGA STARS KWA AJILI YA MICHUANO YA CECAFA, KUFUZU AFCON NA KOMBE LA DUNIA
Rating: 5
Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry
0 comments:
Post a Comment