BEKI WA KUSHOTO WA POLISI TANZANIA, YASSIN MUSTAPHA SALUM ASAINI MKATABA WA MIAKA MIWILI KUJIUNGA NA YANGA SC
BEKI wa kushoto, Yassin Mustapha Salum akiwa na Kaimu Katibu Mkuu wa Yanga SC, Wakili Patrick Simon (kulia) wakati wa kusaini mkataba wa miaka miwili kujiunga na Wana Jangwani akitokea Polisi Tanzania ya Kilimanjaro
Item Reviewed: BEKI WA KUSHOTO WA POLISI TANZANIA, YASSIN MUSTAPHA SALUM ASAINI MKATABA WA MIAKA MIWILI KUJIUNGA NA YANGA SC
Rating: 5
Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry
0 comments:
Post a Comment