Wachezaji wa Sevilla ya Hispania wakishangilia na taji la Europa League kwa mara nyingine tena baada ya kuifunga Inter Milan ya Italia mabao 3-2 kwenye fainali usiku wa jana Uwanja wa RheinEnergie Jijini Cologne, Ujerumani. Mabao ya Sevilla inayobeba taji la sita sasa yalifungwa na Luuk de Jong mawili dakika ya 12 na 33 na Romelu Lukaku aliyejifunga dakika ya 74 wakati ya Inter Milan yalifungwa na Lukaku kwa penalti dakika ya tano na Diego Godin dakika ya 35 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Uba Sani’s candidate emerges Youth Assembly Speaker, Obaje delivers victory
-
Umar BabaYaro, the preferred candidate of Kaduna State Governor, Uba Sani,
has emerged Speaker of the Youth Assembly of Nigeria (YAN), 5th Republic,
foll...
31 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment