Nabil Fekir akishangilia baada ya kuifungia bao la ushindi Lyon dakika ya 95 katika ushindi wa 3-2 dhidi ya Monaco usiku wa jana katika mchezo wa Ligue 1, Ufaransa Uwanja wa Groupama mjini Decines-Charpieu. Fekir pia alifunga bao la pili dakika ya 23, baada ya Mariano Diaz kufunga la kwanza dakika ya 11, wakati mabao ya Monaco yalifungwa na Rony Lopes dakika ya 17 na Adama Traore dakika ya 34 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
3 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment