MABAO ya Kylian Mbappe dakika ya 34, Antoine Griezmann dakika ya 47 na Ousmane Dembele dakika ya 79 jana yaliipa Ufaransa ushindi wa 3-0 dhidi ya Wales katika mchezo wa kirafiki Uwanja wa Allianz Riviera Jijini Nice - siku ambayo Karim Benzema alikosa penalti akiichezea nchi yake kwa mara ya kwanza baada ya miaka sita
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment