Waziri wa Mambo ya Ndani, Mheshimiwa Dk. Mwigulu Lameck Nchemba (kulia) akifuatilia kwa makini kabisa mchezo wa fainali ya Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), maarufu kama Azam Sports Federation Cup (ASFC) kati ya timu ya Singida United na Mtibwa Sugar Uwanja wa Sheikh Amri Abeid mjini Arusha leo
Waziri Mwigulu Lameck Nchemba pia ni Rais wa Singida United ambayo leo imelambwa 3-2 na Mtibwa Sugar
Waziri Mwigulu Nchemba akizungumza na Mkurugenzi wa Singida United wakati mchezo ukiendelea dakika za mwishoni
Highlights and analysis on Match of the Day
-
With Man Utd v Spurs, Arsenal v Leeds and Chelsea v Bournemouth as the top
flight returns
16 minutes ago


.png)
0 comments:
Post a Comment