Keisuke Honda akishangilia baada ya kuifungia Japan bao la kusawazisha dakika ya 78 katika sare ya 2-2 na Senegal kwenye mchezo wa Kundi H Kombe la Dunia Jumapili Uwanja wa Ekaterinburg Arena nchini Urusi. Mabao ya Senegal yalifungwa na na Sadio Mane dakika ya 11 na Moussa Wague dakika ya 71, wakati bao lingine la Japan limefungwa na Takashi Inui dakika ya 34 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
NI make huge strides despite Georgia frustration
-
With eight points from four games, Northern Ireland show real progress
through what manager Michael O'Neill calls "one of the most enjoyable
windows" he ha...
1 hour ago



.png)
0 comments:
Post a Comment