Wachezaji wa Senegal wakishangilia bao la kwanza lililofungwa na Thiago Cionek aliyejifunga dakika ya 37 baada ya kubabatizwa na shuti la Idrissa Gana Gueye katika ushindi wa 2-1 kwenye mchezo wa Kundi H Kombe la Dunia leo Uwanja wa Otkrytiye Arena mjini Moscow, Urusi. Bao la pili la Senegal limefungwa na Mbaye Niang dakika ya 60, kabla ya Grzegorz Krychowiak kuifungia bao la kufutia machozi Poland dakika ya 86 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Matthew Stafford's wife Kelly opens up on plastic surgery 'pressure' while
living the WAG life in LA
-
Los Angeles Rams quarterback Matthew Stafford's wife, Kelly, has admitted
to feeling the pressure of certain beauty standards as an NFL WAG in the
City of ...
53 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment