Nahodha wa zamani wa Nigeria 'Super Eagles', Nwankwo Kanu (kulia) aliyewika klabu za Ajax ya Uholanzi na Arsenal ya England, akikata utepe wakati wa uzinduzi wa duka la Kampuni ya StarTimes jengo la Mkuki Mall, barabara ya Nyerere, Dar es Salaam mchana wa leo. Kanu atakuwa nchini kwa ziara ya siku tano. Kulia kwake ni Mtendaji Mkuu wa StarTimes Tanzania, Lanfang Liao
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment