Gabriel Jesus akishangilia na wachezaji wenzake baada ya kufunga mabao mawili dakika za 72 na 75 kufuatia Ilky Gundogan kufunga la kwanza kwa penalti dakika ya nane na Bernardo Silva la pili dakika ya dakika ya 19 katika ushindi wa 4-0 wa Manchester City dhidi ya Fulham kwenye mchezo wa Raundi ya Nne Kombe la FA England leo Uwanja wa Etihad PICHA ZAIDI GONGA HAPA
NI make huge strides despite Georgia frustration
-
With eight points from four games, Northern Ireland show real progress
through what manager Michael O'Neill calls "one of the most enjoyable
windows" he ha...
39 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment