Wachezaji wa timu ya taifa ya wanawake chini ya umri wa miaka 20, Tanzanite kwa pamoja na viongozi wao wa benchi la Ufundi wakiwa na wawakilishi wa Nyumba ni Choo waliotembelea kambi yao leo mchana na kutoa elimu ya afya. Tanzanite inajiandaa na mchezo wa kufuzu Kombe la Dunia U20 dhidi ya Uganda utakaochezwa Jumapili Uwanja wa Taifa Jijin Dar es Salaam.
Rwanda to host F1's first race in Africa since 1993
-
Rwanda signs a 10-year deal with Formula 1 to host races in the African
country, starting "in the early 2030s".
7 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment