Mshambuliaji wa zamani wa Azam FC, Kipre Herman Tchetche (kushoto) anayechezea Terengganu FA kwa sasa ameposti picha hii katika ukurasa wake wa Instagram akishukuru kwa kuwa Mchezaji Bora wa Ligi Kuu ya Malaysia mwezi Septemba. Na chini ni picha ya bango la FA ya Malaysia kumtangaza Tchetche kuwa Mchezaji Bora wa Septemba, 2017
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago




.png)
0 comments:
Post a Comment