Divock Origi akishangilia baada ya kuifungia Liverpool mabao mawili dakika ya sita na 31 katika ushindi wa 5-2 dhidi ya Everton usiku wa jana Uwanja wa Anfield katika mchezo wa Ligi Kuu ya Tanzania. Mabao mengine ya Liverpool yalifungwa na Sadio Mane dakika ya 45 na Georginio Wijnaldum dakika ya 90 wakati ya Everton yalifungwa na Michael Keane dakika ya 21 na Richarlison dakika ya 45 na ushei katika mpambano huo wa mahasimu wa Merseyside PICHA ZAIDI GONGA HAPA
UNICEF commends Mbah’s consistent 33% allocation to education
-
The United Nations Children’s Fund (UNICEF) has commended the Peter Mbah
Administration in Enugu State for consistently allocating over 33 per cent
of th...
50 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment