Willian akipongezwa na wenzake baada ya kuifungia Chelsea mabao yote mawili dakika za 12 akimalizia pasi ya Mateo Kovac na ya 45 na ushei kwa penalti katika ushindi wa 2-0 dhidi ya Tottenham Hotspur inayofundishwa na kocha wao wa zamani, Jose Mourinho kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya England PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Arsenal relieve pressure with Spurs win - can they kick on now?
-
Arsenal end their five-match winless run in the Women's Super League with
victory at Tottenham - but can they kick on now?
1 hour ago



.png)
0 comments:
Post a Comment