Mario Balotelli akikimbia na mpira baada ya kuifungia timu yake, Nice kwa penalti dakika ya 39 katika sare ya 2-2 na Angers usiku wa jana Uwanja wa Allianz Riviera mjini Nice katika mchezo wa Ligue 1 ya Ufaransa. Bao lingine la Nice Ismael Traore alijifunga dakika ya 76, wakati mabao ya Angers yamefungwa na Mateo Pavlovic dakika ya 12 na Karl Toko Ekambi dakika ya 34 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Former Chelsea star Marc Cucurella's WAG narrowly avoids being caught in
Spain's deadly train crash which has killed at least 68
-
Marc Cucurella's partner Claudia Rodriguez admitted that she was in 'shock'
after revealing that she was on the train that followed Spain's deadly
crash wh...
1 hour ago



.png)
0 comments:
Post a Comment