Kiungo wa timu ya soka ya taifa ya Tanzania, ‘Taifa Stars’, Salvatory Edward (kushoto) akiwa na Nahodha na mshambuliaji wa timu ya taifa ya Liberia, Lone Stars, George Weah kabla ta mchezo wa kufuzu Kombe la Mataifa ya Afrika baina ya timu hizo Julai 28 mwaka 1997 Uwanja wa Taifa (sasa Uhuru), Dar es Salaam. Leo ikiwa ni miaka 20 baadaye, Weah ni rais wa Liberia.
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment