Mshambuliaji Robert Lewandowski 'akibusu' mbele ya mashabiki wa Poland baada ya kuifungia bao timu yake katika mchezo wa Kundi D usiku wa jana kufuzu Euro 2016 Ufaransa dhidi ya Jamuhuri ya Ireland katika ushindi wa 2-1. Bao lingine la Poland lilifungwa na kiungo Grzegorz Krychowiak, wakati la Ireland lilifungwa na Jon Walters kwa penalti baada ya Shane Long kuchezewa rafu na Jakub Wawrzyniak. PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment