Kipa Rob Green akiokoa penalti ya Pape Cheikh Diop katika mechi yake ya kwanza kuidakia Chelsea ikishinda kwa penalti 5-4 dhidi ya Lyon ya Ufaransa katika fainali ya Kombe la Mabingwa wa Kimataifa jana Uwanja wa Stamford Bridge na kumpa nafasi Eden Hazard kufunga penalti ya mwisho ya ushindi baada ya sare ya 0-0 ndani ya dakika 90 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment