BEKI wa Manchester City, Joao Cancelo akishangilia baada ya kuifungia Ureno bao la kwanza dakika ya 41 katika ushindi wa 4-1 dhidi ya Croatia kwenye mchezo wa Kundi la Tatu Ligi ya Mataifa ya Ulaya usiku wa jana Uwanja wa Do Dragao Jijini Porto. Mabao mengine ya Ureno iliyomkosa nyota wake, Cristiano Ronaldo yalifungwa na Diogo Jota dakika ya 58, Joao Felix dakika ya 70 na Andre Silva dakika ya 90 na ushei, wakati la Croatia lilifungwa na Bruno Petkovic dakika ya 90 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Uba Sani’s candidate emerges Youth Assembly Speaker, Obaje delivers victory
-
Umar BabaYaro, the preferred candidate of Kaduna State Governor, Uba Sani,
has emerged Speaker of the Youth Assembly of Nigeria (YAN), 5th Republic,
foll...
57 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment