Mwanasoka Bora wa Dunia, Cristiano Ronaldo (kulia) akiruka kupiga kichwa na kukosa bao la wazi katika mchezo wa Nusu Fainali ya Klabu Bingwa ya Dunia leo dhidi ya Club-America Uwanja wa Nissan mjini Yokohama, Japan. Real imeshinda 2-0, mabao ya Karim Benzema dakika ya 45 na ushei na Ronaldo dakika ya 90 na ushei PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment