Mwanasoka bora wa Ulaya, Cristiano Ronaldo (kulia) akishangilia na mchezaji mwenzake wa Real Madrid, Gareth Bale baada ya kufunga katika ushindi wa 5-2 dhidi ya Osasuna kwenye mchezo wa La Liga Uwanja wa Bernabeu. Mabao ya Real yalifungwa na Ronaldo dakika ya sita, Danilo dakika ya 41, Ramos dakika ya 45, Pepe dakika ya 56 na Modric dakika ya 62, wakati ya Osasuna yalifungwa na Riera dakika ya 64 na David Garcia dakika ya 78 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Formula One end 39-year wait for an African Grand Prix with controversial
new race in RWANDA - after years of Lewis Hamilton demands
-
Formula One will stride back into Africa for the first time since 1993,
with a race confirmed in Rwanda from approximately 2032 in a 10-season deal.
18 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment