Beki Gerard Pique akimfarji kiungo Mholanzi Frenkie de Jong baada ya kutolewa kwa kadi nyekundu kufuatia kuonyeshwa kadi ya pili ya njano dakika ya 75 katika mchezo wa La Liga jana Barcelona ikilazimshwa sare ya 2-2 na wenyeji, Espanyol Uwanja wa RCDE. Mabao ya Espanyol yalifungwa na David Lopez dakika ya 23 na Wu Lei dakika ya 88, wakati ya Barcelona yalifungwa na Luis Suarez dakika ya 50 na Arturo Vidal dakika ya 59 na kwa sare hiyo, Barca inarejea kileleni La Liga kwa wastani wa mabao baada ya kufungana tena kwa pointi na Real Madrid, 40 kila timu kufuatia kucheza mechi 19 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Enzo Maresca to hold talks with Man City stars on THURSDAY with jet-setting
stars set to return after guilty verdict - as boss is spotted for the first
time since Premier League decision
-
JACK GAUGHAN: Manchester City's stars are set to meet up as a group on
Thursday for the first time since last week's bombshell verdict on the
club's finances.
8 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment