Nyota wa Brazil, Neymar akishangilia baada ya kuifungia timu yake dakika ya 72 katika ushindi wa 3-0 dhidi ya Ecuador kwenye mchezo wa kufuzu Kombe la Dunia kwa Amerika Kusini usiku wa kuamkia leo Uwanja wa Olimpico Atahualpa mjini Quito. Mabao mengine ya Brazil yalifungwa na Gabriel Jesus dakika za 87 na 90 na ushei PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Jesus fires back over Ronaldo question
-
Portugal manager Jorge Jesus fires back at a question from the media over
his handling of Cristiano Ronaldo after the veteran forward left the squad
in a r...
14 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment