• HABARI MPYA

    Jumatatu, Novemba 25, 2013

    NANI MTANI JEMBE YA MUSOMA LEO HII HAPA...

    Mashabiki wa Yanga na Simba wakishindana kukimbia na magunio katika viwanja vya Shule ya Msingi Mkendo Musoma kwenye Bonanza la kampeni ya NANI MTANI JEMBE kupitia bia ya Kilimanjaro Premium Lager lililofanyika leo.
    Kuvutana kamba

    Bendi iantumbuiza

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Item Reviewed: NANI MTANI JEMBE YA MUSOMA LEO HII HAPA... Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry
    Scroll to Top