Mshambuliaji wa Manchester United, Zlatan Ibrahimovic akipiga mpira kichwa mbele ya beki wa Hull City, Michael Dawson usiku wa jana katika mchezo wa marudiano Nusu Fainali Kombe la Ligi England usiku wa jana Uwanja wa KCOM. Hull City walishinda 2-1, lakini wametolewa kwa jumla ya mabao 3-2, baada ya kufungwa 2-0 kwenye mchezo wa kwanza na United sasa itakutana na Southampton katika fainali Februari 26 Uwanja wa Wembley. Mabao ya Hull jana yalifungwa na Tom Huddlestone kwa penalti dakika ya 35 na Oumar Niasse dakika ya 85, wakati la United lilifungwa na Paul Pogba dakika ya 66 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
England defender Marc Guehi rejects the knee AGAIN: Man City star doubles
down against anti-racism gesture after suggesting it had 'lost its meaning'
-
Guehi, who this week suggested taking the knee had 'lost its meaning',
refused to kneel before kick-off at Villa Park today as league leaders City
took on ...
2 hours ago



.png)
0 comments:
Post a Comment