Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Saturday, September 10, 2016

    UKIONA KANUNA, UJUE KAPIGWA...MAN U 1-2 MAN CITY

    Kocha wa Manchester United, Jose Mourinho (kushoto) akiwa amenuna baada ya timu yake kufungwa mabao 2-1 na Manchester City katika mchezo wa Ligi Kuu ya England leo Uwanja wa Old Trafford. Kulia ni kocha wa City, Pep Guardiola ambaye mabao ya timu yake yamefungwa na Kevin de Bruyne na Kelechi Iheanacho, wakati la kufutia machozi la United lilifungwa na Zlatan Ibrahimovic  PICHA ZAIDI GONGA HAPA 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: UKIONA KANUNA, UJUE KAPIGWA...MAN U 1-2 MAN CITY Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top