Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Thursday, February 04, 2016

    WABUNGE WALIVYOILAKI SIMBA SC DODOMA LEO IKIWA NJIANI KWENDA SHINYANGA

    Mbunge wa jimbo la Kondoa Kusini, Juma Nkamia (kulia) akisalimiana na beki Mrundi wa Simba SC, Emery Nimubona wakati timu hiyo iliposimama kwa muda mjini Dodoma ikiwa safari kuelekea Shinyanga kwa ajili ya mchezo wao wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara dhidi ya Kagera Sugar Jumamosi
    Wabunge mbalimbali ambao wapo Dodoma kwa ajili ya kikao cha 11 cha Bunge wakiwa katika picha ya pamoja na wachezaji wa Simba SC leo
    Add caption

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: WABUNGE WALIVYOILAKI SIMBA SC DODOMA LEO IKIWA NJIANI KWENDA SHINYANGA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top