Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, February 17, 2016

    SUNDAY MANARA, KOMPYUTA YA KWANZA KUINGIA TANZANIA

    Kiungo wa Yanga SC, Sunday Manara 'Kompyuta' akipasua katikati ya wachezaji wa timu pinzani enzi zake miaka ya 1970. Manara aliitwa Kompyuta kabla ya kifaa kuanza kuonekana nchini Tanzania

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SUNDAY MANARA, KOMPYUTA YA KWANZA KUINGIA TANZANIA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top