Mshambuliaji Cristiano Ronaldo akishangilia baada ya kuifungia bao la kwanza kwa penalti Real Madrid dakika ya tano katika ushindi wa 2-1 dhidi ya Sporting Gijon leo Uwanja wa Bernabeu. Ronaldo alifunga na la pili dakika ya 18 wakati la Gijon lilifungwa na Carlos Carmona dakika ya 35, huku Duje Cop akiikosesha bao la kusawazisha timu yake kwa kukosa penalti dakika ya 78 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
From Chelsea reject to Watkins 'upgrade' - Jackson makes fast Villa start
-
Nicolas Jackson continues an excellent start to his Aston Villa career with
a match-winning double against Manchester City.
54 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment