Cristiano Ronaldo akishangilia baada ya kuifungia bao pili Real Madrid dakika ya 80 kufuatia kuingia akitokea benchi kipindi cha pili timu yake ikishinda 3-1 dhidi ya wenyeji, Barcelona Uwanja wa Camp Nou kwenye mchezo wa kwanza wa Super Cup ya Hispania usiku wa jana. Mabao mengine ya Real yalifungwa na Gerard Pique aliyejifunga dakika ya 50 na Marco Asensio dakika ya 90, wakati la Barca lilifungwa na Lionel Messi dakika ya 77 kwa penalti. Ronaldo alitolewa kwa kadi nyekundu dakika ya 82, kufuatia kuonyeshwa kadi ya pili njano, ya kwanza kwa kuvua shati wakati wa kushangilia na ya pili kwa kujiangusha PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment