MATUMLA, MTAMBO WA GONGO TAMTHILIYA KUENDELEA DAR LIVE IDDI MOSI
Meneja Matukio wa Ukumbi wa Dar Live, Abdallah Mrisho, akiongea na waandishi wa habari (hawapo pichani) kuhusu burudani itakayotolewa siku ya Idd Mosi. Wengine pichani ni Msanii Linah Sanga (wa kwanza kulia), Promota wa ndondi, Kaike Siraj (wa pili kulia), Mratibu wa Burudani Dar Live, Juma Mbizo (wa pili kushoto) na Bondia Maneno Oswald (wa kwanza kushoto).
Promota wa ndondi, Kaike Siraj akielezea mapambano yatakayokuwepo siku hiyo ya Idd Mosi.
Maneno Oswald 'Mtambo wa Gongo' akitoa tambo zake jinsi atakavyomchakaza mpinzani wake Rashid Matumla.
0 comments:
Post a Comment