Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Friday, June 17, 2016

    CHIRWA ALIVYOSAINI MIAKA MIWILI KUTUMIKIA JESHI LA JANGWANI LEO

    Kiungoi mshambuliaji wa FC Platinums ya Zimbabawe, Obrey Chirwa (kulia) akisaini Mkataba wa miaka miwili kujiunga na mabingwa wa Tanzania Bara, Yanga SC jioni ya leo mjini Dar es Salaam, muda mfupi tu baada ya kuwasili nchini
    Mchezaji huyo wa timu ya vijana chini ya umri wa miaka 23 ya Zambia jina lake linatarajiwa kuongezwa katika orodha ya wachezaji wa Yanga watakaocheza hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho
    Chirwa alisaini akisimamiwa na Wakili wa Yanga leo mjini Dar es Salaam 


    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: CHIRWA ALIVYOSAINI MIAKA MIWILI KUTUMIKIA JESHI LA JANGWANI LEO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top