Wachezaji wa Ujerumani wakipeana mikono na wachezaji wa Australia baada ya ushindi wa 3-2 katika mchezo wa Kundi B Kombe la Mabara jana Uwanja wa Olimpiki Fisht mjini Sochi. Mabao ya Ujerumani yalifungwa na Lars Stindl dakika ya tano, Julian Draxler dakika ya 44 kwa penalti na Leon Goretzka dakika ya 48 wakati ya Australia yalifungwa na Tom Rogic dakika ya 41 na Tomi Juric dakika ya 56 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Harry Kane wins the Ballon d'Or: England captain named world's best
footballer after beating Kylian Mbappe and Lamine Yamal to top prize at
glittering ceremony in London
-
Harry Kane has won the Ballon d'Or, becoming the first English player in 25
years to be crowned the world's best player.
1 hour ago



.png)
0 comments:
Post a Comment