Romelu Lukaku akiinua mikono mbele ya umati wa mashabiki Uwanja wa Old Trafford huku Paul Pogba akimkimbilia kumpongeza mchezaji mwenzake huyo mpya baada ya kufunga mabao mawili dakika za 33 na 52 katika ushindi wa 4-0 wa Manchester United dhidi ya West Ham United kwenye mchezo wao wa kwanza wa Ligi Kuu ya England leo. Mabao mengine ya United yamefungwa na Anthony Martial dakika ya 87 na Pogba dakika ya 90 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Watch: Lille midfielder Ethan Mbappe shown red card for ugly elbow
-
Ethan Mbappé was shown a red card in Lille's Champions League match against
Real Betis on Tuesday.
2 weeks ago



.png)
0 comments:
Post a Comment