Aliyekuwa kocha wa timu za taifa za vijana Tanzania, Mbrazil Rodrigo Stockler kushoto, akiwa na kocha wa zamani wa Simba SC, Mtanzania aliyegeuka raia wa Oman, Talib Hilal walipokutana nchini Brazil katika Klabu Bingwa ya Dunia ya soka ya ufukweni, Talin kocha wa Al Ahly ya Dubai na Stockler ni kocha wa Vasco da Gama ya Brazil ya soka ya ufukweni.
VCM to hold special service on October 28
-
Vineyard Christian Ministries Inc. has announced plans to hold a special
service on Wednesday, October 28, 2026, at its international headquarters
in Aja...
0 comments:
Post a Comment