Gareth Bale akishangilia baada ya kuifungia bao la pili Real Madrid dakika ya 58 katika ushindi wa 3-0 dhidi ya AS Roma usiku wa Jumatano kwenye mchezo wa Kundi G Uwanja wa Santiago Bernabeu. Mabao mengine ya Real yamefungwa na Francisco Roman Alarcon Suarez 'Isco' dakika ya 45 na Mariano Diaz dakika ya 90 na ushei PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Racecourse fined after jockey taken to A&E in horsebox
-
Sedgefield Racecourse is fined £6,500 after failing to comply with five
'general instructions' of safety.
1 hour ago



.png)
0 comments:
Post a Comment