Basi la wachezaji wa Juventus likikatiza mitaa ya Jiji la Turin jana kusherehekea ubingwa wa Ligi Kuu ya Italia, maarufu kama Serie A. Kibibi Kizee hicho cha Turin kilitwaa taji hilo wikiendi iliyopita baada ya sare ya 0-0 na Roma siku chache baada ya kuchukua na Kombe la Italia kwa ushindi wa 4-0 dhidi ya AC Milan, kabla ya usiku wa jana kushinda 2-1 dhidi ya Hellas Verona PICHA ZAIDI GONGA HAPA
LIV Golf exodus continues as major champion becomes latest big name to
ditch struggling breakaway tour
-
Ian Poulter has joined the LIV Golf exodus in a move that will heighten the
uncertainty around the struggling league's future.
44 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment