Kiungo wa kimataifa wa Hispania, Andres Iniesta akiwa nan mmiliki wa timu ya Vissel Kobe, Hiroshi Mikitani, ambaye pia ni Mtendaji Mkuu wa kampuni ya Rakuten wadhamini wakuu wa Barcelona. Iniesta anatarajiwa kujiunga na Vissel Kobe ya Ligi Kuu ya Japan, baada ya kukamilissha miaka yake 22 ya kuwa na Barcelona PICHA ZAIDI GONGA HAPA
LIV Golf exodus continues as major champion becomes latest big name to
ditch struggling breakaway tour
-
Ian Poulter has joined the LIV Golf exodus in a move that will heighten the
uncertainty around the struggling league's future.
45 minutes ago



.png)
0 comments:
Post a Comment