Mshambuliaji Mfaransa wa Chelsea, Olivier Giroud akishangilia baada ya kuifungia timu yake ya taifa bao la kwanza dakika ya 40 katika ushindi wa 2-0 dhidi ya Jamhuri ya Ireland usiku wa jana katika mchezo wa kirafiki kujiandaa na Kombe la Dunia Uwanja wa Stade de France mjini Paris. Bao la pili la timu ya Didier Deschamps lilifungwa na Nabil Fekir anayetakiwa na Liverpool dakika ya 43 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
Major college football upset marred by profane anti-Mormon chants as
second-ranked BYU is stunned by UCF
-
Central Florida (UCF) stunned undefeated BYU in Orlando on Saturday, but
the upset win over the country's second-ranked team was marred by profane
chants.
2 hours ago



.png)
0 comments:
Post a Comment