Gwiji wa Liverpool, Steven Gerrard akiwa ameshika skafu ya timu ya Glasgow Rangers baada ya kutambulishwa leo kuwa kocha Mkuu wa klabu hiyo ya Ligi Kuu ya Scotland, hiyo ikiwa ni timu yake ya kwanza ya wakubwa kuiongoza baada ya awali kufundisha timu vijana chini ya umri wa miaka 18 ya Liverpool tangu mwanzoni mwa msimu, kufuatia kustaafu soka mwaka 2016 akiwa na LA Galaxy ya Marekani aliyojiunga nayo mwaka 2015 kutoka Anfield alikoanza kama mchezaji wa timu ya vijana mwaka 1989 PICHA ZAIDI GONGA HAPA
'It doesn't make sense' - Glasner confused after Diop avoids red card
-
Nottingham Forest manager Oliver Glasner admits he was left confused by the
decision to not send off Issa Diop after a VAR check during his side's 1-1
draw...
2 hours ago



.png)
0 comments:
Post a Comment