Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, July 06, 2016

    MOHAMMED HUSSEIN ‘MMACHINGA’ ALIVYOMALIZIA SOKA YAKE SIMBA SC

    Mshambauliaji Mohammed Hussein ‘Mmachinga’ (katikati) akifurahia na wachezaji wenzake wa Simba SC baada ya kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu ya Safari Lager (sasa Ligi Kuu ya Vodacom) mwaka 2001 Uwanja wa CCM Kirumba mjini Mwanza. Chinga alicheza Yanga kuanzia mwaka 1993 akitokea Bandari ya Mtwara kabla ya kwenda Simba SC mwaka 2000 alikostaafia soka yake mwaka 2001
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MOHAMMED HUSSEIN ‘MMACHINGA’ ALIVYOMALIZIA SOKA YAKE SIMBA SC Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top