Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, July 27, 2016

    YANGA WALIPOPIGWA 3-0 NA ASEC SHAMBA LA BIBI 1998

    Mshambuliaji wa ASEC Mimosa ya Ivory Coast, Abou Dominique (kushoto) akimiliki mpira mbele ya beki wa Yanga SC, John Jacob Mwansasu katika mchezo wa Kundi B Ligi ya Mabingwa Afrika mwaka 1998 Uwanja wa Taifa (sasa Uhuru), Dar es Salaam. ASEC ilishinda 3-0 katika msimu ambao iliibuka bingwa wa michuano hiyo
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: YANGA WALIPOPIGWA 3-0 NA ASEC SHAMBA LA BIBI 1998 Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top