Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, July 26, 2016

    HUYU BONGE NDIYE ANAYECHELEWESHA DILI LA POGBA KUTUA MAN UNITED

    Kiungo Mfaransa, Paul Pogba anayetakiwa na Manchester United ya England, akiwa na wakala Mino Raiola (kushoto) wakiogelea mjini Miami, Marekani. Taarifa zinasema malipo ya Pauni Milioni 18.4 anayopaswa kupewa Raiola iwapo Pogba atauzwa ndiyo yanachelewesha dili hilo kukamilika, kutokana na Juventus kukataa kulipa PICHA ZAIDI GONGA HAPA 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: HUYU BONGE NDIYE ANAYECHELEWESHA DILI LA POGBA KUTUA MAN UNITED Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top