• HABARI MPYA

    Thursday, May 17, 2018

    KICHUYA ANAWATAKIA MFUNGO MWEMA WA MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI

    Kiungo mshambuliaji wa Simba SC, Shiza Ramadhani Kichuya akiwa katika vazi la kanzu kwenye basi la klabu hiyo leo katika siku ya kwanza ya mfungo wa mwezi mtukufu wa Ramadhani leo
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: KICHUYA ANAWATAKIA MFUNGO MWEMA WA MWEZI MTUKUFU WA RAMADHANI Rating: 5 Reviewed By: Bin Zubeiry Sports - Online

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top