Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, August 21, 2016

    MKANGWA NA SABEBE WALIKUWA PACHA HATARI TIMU YA VIJANA

    Washambuliaji wa timu ya vijana ya Tanzania chini ya umri wa miaka 20, Ngorongoro Heroes, Abubakar Mkangwa (kushoto) na Abdallah Saleh Sabebe (kulia) wakipambana kwenye lango la vijana wenzao wa Ghana katika mchezo wa kufuzu Fainali za Afrika uliofanyika mwaka 1998 Uwanja wa Taifa (sasa Uhuru, Dar es Salaam). 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MKANGWA NA SABEBE WALIKUWA PACHA HATARI TIMU YA VIJANA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top