Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, August 24, 2016

    WILLIAM FAHNBULLAH ALIKUWA BALAA NA YANGA WALIPATA SHIDA!

    Mshambuliaji wa Kajumulo WS, William Fahnbullah aliyewahi kung’ara na Simba SC akiwatoka wachezaji wa Yanga, Yahya Issa na Ephraim Makoye katika mchezo wa Ligi Kuu ya Muungano mwaka 2001 Uwanja wa Taifa (sasa Uhuru), Dar es Salaam.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: WILLIAM FAHNBULLAH ALIKUWA BALAA NA YANGA WALIPATA SHIDA! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top