Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, January 11, 2016

    HAJIB NA MBONDE JANA ILIKUWA SHUGHULI PEVU AMAAN!

    Mshambuliaji wa Simba SC, Ibrahim Hajib (kushoto) akipambana na beki wa Mtibwa Sugar, Salim Mbonde katika mchezo wa Nusu Fainali Kombe la Mapinduzi jana Uwanja wa Amaan, Zanzibar. Mtibwa Sugar ilishinda 1-0 na sasa itawania Kombe la Mapinduzi 2016 dhidi ya URA ya Uganda iliyoitoa Yanga SC jana pia. 

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: HAJIB NA MBONDE JANA ILIKUWA SHUGHULI PEVU AMAAN! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top