Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, January 20, 2016

    MARSHA, CHINA, MOGELLA NA GAGA VIPENZI VYA WAPENZI WA SOKA ENZI ZAO

    Wachezaji nyota wa timu ya soka ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars waliowika kuanzia miaka ya 1980 hadi mwanzoni mwa miaka ya 1990; Kutoka kulia Hussein Marsha, Athumani China, Zamoyoni Mogella na Hamisi Gaga 'Gaga Rhino' (marehemu) wakiwa na jezi za timu ya timu ya Tanzania mwaka 1991. Wote walikuwa viungo, kasoro Mogella pekee ambaye pia aliwatangulia kuibuka kisoka, ndiye alikuwa mshambuliaji. Na wote walicheza Simba na Yanga kasoro Hussein Marsha tu alicheza Simba pekee aliyojiunga nayo kutoka Pamba FC ya Mwanza.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MARSHA, CHINA, MOGELLA NA GAGA VIPENZI VYA WAPENZI WA SOKA ENZI ZAO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top